หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ เมืองทองธานี
ระหว่าง วันที่ 17- 19 เดือน กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   17 ก.พ. 2558   18 ก.พ. 2558   19 ก.พ. 2558   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 004 การแข่งขันเขียนตามคำบอก ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A1 17 ก.พ. 2558 09.00-10.00
2 006 การแข่งขันเขียนเรียงความ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A1 17 ก.พ. 2558 10.00-11.00
3 007 การแข่งขันเขียนเรียงความ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.4-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A1 17 ก.พ. 2558 11.00-12.00
4 008 การแข่งขันเขียนเรียงความ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A1 17 ก.พ. 2558 13.00-14.00
5 010 การแข่งขันจินตลีลาเพลงภาษามือ (เพลงอิสระ) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 17 ก.พ. 2558 09.00-10.00
6 011 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A1 17 ก.พ. 2558 14.00-15.00
7 012 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A1 17 ก.พ. 2558 15.00-16.00
8 014 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A1 17 ก.พ. 2558 16.00-17.00
9 016 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A2 17 ก.พ. 2558 09.00-10.00
10 017 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A2 17 ก.พ. 2558 10.00-11.00
11 018 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A2 17 ก.พ. 2558 11.00-12.00
12 019 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A2 17 ก.พ. 2558 13.00-14.00
13 170 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A2 17 ก.พ. 2558 14.00-15.00
14 172 การประกวดคัดลายมือ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A2 17 ก.พ. 2558 15.00-16.00
15 022 การแข่งขันเขียนเรื่องจากภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A3 17 ก.พ. 2558 09.00-10.00
16 023 การแข่งขันเล่าเรื่องด้วยภาษามือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A3 17 ก.พ. 2558 10.00-11.30
17 024 การแข่งขันเล่าเรื่องด้วยภาษามือ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A3 17 ก.พ. 2558 13.00-14.30
18 025 การแข่งขันอ่านออกเสียง ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A3 17 ก.พ. 2558 14.30-15.00
19 026 การแข่งขันอ่านออกเสียง ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A3 17 ก.พ. 2558 15.00-15.30
20 028 การแข่งขันอ่านออกเสียง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A3 17 ก.พ. 2558 15.30-16.30
21 029 การแข่งขันอ่านออกเสียง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ห้อง A3 17 ก.พ. 2558 16.30-17.30
22 030 การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 09.00-09.30
23 031 การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 09.30-10.00
24 173 การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 10.00-11.00
25 175 การแข่งขันอ่านทำนองเสนาะ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 11.00-11.30
26 033 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 11.30-12.00
27 037 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 13.00-13.30
28 179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 13.30-14.30
29 181 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 14.30-15.00
30 160 การแข่งขันอ่านเบรลล์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 15.00-16.00
31 162 การแข่งขันอ่านเบรลล์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B1 17 ก.พ. 2558 16.00-17.00
32 164 การแข่งขันอ่านจับใจความ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B2 17 ก.พ. 2558 09.00-10.30
33 166 การแข่งขันอ่านจับใจความ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B2 17 ก.พ. 2558 10.30-11.30
34 167 การแข่งขันเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B2 17 ก.พ. 2558 13.00-14.30
35 169 การแข่งขันเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B2 17 ก.พ. 2558 14.30-15.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 039 การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B2 17 ก.พ. 2558 15.30-16.30
2 040 การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B2 17 ก.พ. 2558 16.30-17.30
3 042 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภทโครงงานประดิษฐ์) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B3 17 ก.พ. 2558 09.00-10.00
4 182 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B3 17 ก.พ. 2558 10.00-11.00
5 183 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B3 17 ก.พ. 2558 11.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ (ประเภทโครงงานประดิษฐ์) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียน เศรษฐเสถียร ชั้น 4 ห้อง B3 17 ก.พ. 2558 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 046 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 เมืองทองธานี โซน A1 17 ก.พ. 2558 09.00-12.00
2 050 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน A1 17 ก.พ. 2558 12.00-15.00
3 051 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 เมืองทองธานี โซน A1 17 ก.พ. 2558 15.00-18.00
4 052 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 เมืองทองธานี โซน A2 17 ก.พ. 2558 09.00-12.00
5 053 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 เมืองทองธานี โซน A2 17 ก.พ. 2558 12.00-15.00
6 188 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 เมืองทองธานี โซน A2 17 ก.พ. 2558 15.00-17.00
7 189 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน A2 17 ก.พ. 2558 17.00-18.00
8 055 การแข่งขันการแสดงละครคุณธรรม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 19 ก.พ. 2558 15.00-18.00
9 056 การแข่งขันการแสดงละครคุณธรรม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 18 ก.พ. 2558 14.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 034 การแข่งขันเต้นแอโรบิก ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 เมืองทองธานี เวที 17 ก.พ. 2558 09.00-10.30
2 035 การแข่งขันเต้นแอโรบิก ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 17 ก.พ. 2558 12.00-15.00
3 038 การแข่งขันเชียร์ลีดเดอร์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 17 ก.พ. 2558 15.00-16.00
4 044 การแข่งขันแอโรบิครถเข็น ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 18 ก.พ. 2558 09.00-10.00
5 049 การแข่งขันเต้นประกอบเพลงหางเครื่อง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 18 ก.พ. 2558 10.00-13.00
6 194 การแข่งขันเต้นประกอบหางเครื่อง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 18 ก.พ. 2558 13.00-14.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 058 การแข่งขันดนตรีโฟล์คซอง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 เมืองทองธานี เวที ห้อง เวที 18 ก.พ. 2558 17.00-18.00
2 059 การแข่งขันดนตรีโฟล์คซอง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 เมืองทองธานี เวที ห้อง เวที 18 ก.พ. 2558 18.00-19.00
3 069 การแข่งขันรวมพลังศิลป์สร้างสรรค์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 เมืองทองธานี โซน B1 17 ก.พ. 2558 09.00-12.00
4 077 การแข่งขันรวมพลังศิลป์สร้างสรรค์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน B1 17 ก.พ. 2558 12.00-15.00
5 070 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.4-ป.6 เมืองทองธานี โซน B1 17 ก.พ. 2558 15.00-18.00
6 072 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.3 เมืองทองธานี โซน B2 17 ก.พ. 2558 09.00-12.00
7 073 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.4-ม.6 เมืองทองธานี โซน B2 17 ก.พ. 2558 12.00-15.00
8 074 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีไม้/สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 เมืองทองธานี โซน B2 17 ก.พ. 2558 15.00-18.00
9 075 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีไม้/สีชอล์ค) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 เมืองทองธานี โซน c1 17 ก.พ. 2558 09.00-12.00
10 080 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.4-ป.6 เมืองทองธานี โซน c1 17 ก.พ. 2558 12.00-15.00
11 081 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน c1 17 ก.พ. 2558 15.00-18.00
12 084 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 เมืองทองธานี โซน c2 17 ก.พ. 2558 09.00-12.00
13 085 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 เมืองทองธานี โซน c2 17 ก.พ. 2558 12.00-15.00
14 086 การแข่งขันวาดภาพระบายสี (สีโปสเตอร์) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 เมืองทองธานี โซน c2 17 ก.พ. 2558 15.00-18.00
15 088 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน A1 18 ก.พ. 2558 09.00-12.00
16 091 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน A1 18 ก.พ. 2558 12.00-15.00
17 093 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 เมืองทองธานี เวที 19 ก.พ. 2558 09.00-11.00
18 094 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 เมืองทองธานี เวที 19 ก.พ. 2558 11.00-13.00
19 096 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 19 ก.พ. 2558 13.00-15.00
20 097 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี โซน A1 18 ก.พ. 2558 15.00-18.00
21 098 การแข่งขันการแสดงอังกะลุง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที 17 ก.พ. 2558 16.00-17.30
22 100 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6 เมืองทองธานี เวที 17 ก.พ. 2558 10.30-11.30
23 101 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 เมืองทองธานี เวที 17 ก.พ. 2558 11.30-12.00
24 105 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 เมืองทองธานี เวที(เรียนร่วม) 18 ก.พ. 2558 16.30-17.30
25 106 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 เมืองทองธานี เวที(เรียนร่วม) 18 ก.พ. 2558 17.30-18.30
26 176 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 เมืองทองธานี เวที(เรียนร่วม) 19 ก.พ. 2558 12.00-13.00
27 177 การประกวดร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 เมืองทองธานี เวที(เรียนร่วม) 19 ก.พ. 2558 13.00-14.00
28 108 การแข่งขันรำไทยประจำภาค ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี เวที(เรียนร่วม) 19 ก.พ. 2558 14.00-15.00
29 109 การแข่งขันรำไทยประจำภาค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 เมืองทองธานี เวที 17 ก.พ. 2558 16.00-18.00
30 110 การแข่งขันรำไทยประจำภาค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 เมืองทองธานี เวที(เรียนร่วม) 19 ก.พ. 2558 15.00-17.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การแข่งขันการสร้าง Web Page ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร 17 ก.พ. 2558 13.00-16.00
2 149 การแข่งขันการสร้าง Home Page ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร 17 ก.พ. 2558 13.00-16.00
3 151 การแข่งขันการสร้าง Home Page ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร 17 ก.พ. 2558 09.00-12.00
4 153 การแข่งขันการนำเสนอด้วยโปรแกรม Power Point ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร 17 ก.พ. 2558 09.00-12.00
5 155 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร 17 ก.พ. 2558 09.00-12.00
6 158 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียน เศรษฐเสถียร 17 ก.พ. 2558 12.00-15.00
7 159 การแข่งขันโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียน เศรษฐเสถียร 17 ก.พ. 2558 15.00-18.00
8 054 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 09.00-12.00
9 066 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
10 076 การแข่งขันงานประดิษฐ์ ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 15.00-18.00
11 078 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 09.00-12.00
12 185 การแข่งขันงานประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
13 083 การแข่งขันงานออกแบบและประดิษฐ์บรรจุภัณฑ์ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 15.00-18.00
14 111 การแข่งขันการทำอาหารคาว (ส้มตำ) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 09.00-12.00
15 113 การแข่งขันการทำอาหารคาว (ส้มตำ) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 09.00-12.00
16 117 การแข่งขันการทำอาหารคาว (ส้มตำ) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 09.00-12.00
17 130 การแข่งขันการแกะสลักผัก – ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
18 133 การแข่งขันการแกะสลักผัก – ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
19 135 การแข่งขันการแกะสลักผัก – ผลไม้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
20 137 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
21 140 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
22 142 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
23 143 การแข่งขันการร้อยมาลัยสองชาย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
24 144 การแข่งขันการจัดดอกไม้สด (ทรงสูง) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
25 145 การแข่งขันการจัดดอกไม้สด (ทรงสูง) ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 12.00-15.00
26 146 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น เมืองทองธานี 19 ก.พ. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 112 การแข่งขันการเขียนคำศัพท์จากภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน A2 18 ก.พ. 2558 09.00-10.00
2 119 การแข่งขันการเขียนคำศัพท์จากภาพ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6 เมืองทองธานี โซน A2 18 ก.พ. 2558 10.00-11.00
3 118 การแข่งขันการเขียนคำศัพท์จากภาพ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.3 เมืองทองธานี โซน A2 18 ก.พ. 2558 11.00-12.00
4 192 การแข่งขันการเขียนคำศัพท์ตามคำบอก ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน B1 18 ก.พ. 2558 09.00-10.00
5 121 การแข่งขันการจับคู่คำศัพท์กับรูปภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 เมืองทองธานี โซน B1 18 ก.พ. 2558 10.00-11.00
6 123 การแข่งขันการจับคู่คำศัพท์กับรูปภาพ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.1-ป.6 เมืองทองธานี โซน B1 18 ก.พ. 2558 11.00-12.00
7 195 การแข่งขันเขียนคำศัพท์ตามคำบอก ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน B2 18 ก.พ. 2558 12.00-13.00
8 124 การแข่งขันหาความหมายของคำศัพท์จาก Dictionary ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ป.4-ป.6 เมืองทองธานี โซน B2 18 ก.พ. 2558 13.00-14.00
9 125 การแข่งขันหาความหมายของคำศัพท์จาก Dictionary ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ม.1-ม.3 เมืองทองธานี โซน B2 18 ก.พ. 2558 14.00-15.00
10 127 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) บกพร่องทางร่างกายหรือบกพร่องทางการเห็น (2 ประเภทความพิการแข่งร่วมกัน) ป.1-ป.6 เมืองทองธานี โซน C1 18 ก.พ. 2558 15.00-16.00
11 128 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ประเภทบกพร่องทางร่างกายหรือบกพร่องทางการเห็น (2 ประเภทความพิการแข่งร่วมกัน) ม.1-ม.6 เมืองทองธานี โซน C1 18 ก.พ. 2558 16.00-17.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 061 การแข่งขันการปั้นดินน้ำมัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ปฐมวัย เมืองทองธานี โซน C2 18 ก.พ. 2558 09.00-12.00
2 062 การแข่งขันการปั้นดินน้ำมัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ปฐมวัย เมืองทองธานี โซน C2 18 ก.พ. 2558 12.00-15.00
3 063 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ภาพ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ปฐมวัย เมืองทองธานี โซน C2 18 ก.พ. 2558 15.00-17.00
4 065 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ภาพ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ปฐมวัย เมืองทองธานี โซน A1 19 ก.พ. 2558 09.00-11.00
5 204 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ ภาพ ประเภทบกพร่องทางร่างกาย ปฐมวัย เมืองทองธานี โซน A1 19 ก.พ. 2558 11.00-13.00
6 067 การแข่งขันการระบายสีภาพ/สีเทียน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ปฐมวัย เมืองทองธานี โซน A1 19 ก.พ. 2558 13.00-14.30
7 068 การแข่งขันการระบายสีภาพ/สีเทียน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ปฐมวัย เมืองทองธานี โซน A1 19 ก.พ. 2558 14-30-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่นายเทิดทูน บุญประกอบ EMAIL terdtoon21@gmail.com
โทร 081-3558011,081-2349904
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]